Thông số kỹ thuật máy bơm màng dung môi GODO QBY3-25APTFF (1″ Inox-Teflon)
| Thông số kỹ thuật | |
| Model máy | QBY3-25APTFF |
| Nhà sản xuất | BIAN FENG |
| Xuất xứ | Thượng Hải, China |
| Chất liệu thân máy | Inox |
| Lưu lượng chất lỏng | 7m3/h (116 lpm) |
| Áp lực làm việc lớn nhất | 120 psi (0.84 Mpa, 8.4 bar) |
| Đường kính đầu vào chất lỏng | 1 in.bsp (f) – 25mm |
| Đường kính đầu ra chất lỏng | 1 in.bsp (f) – 25mm |
| Đường kính ngoài danh nghĩa | 34mm |
| Đường kính đầu vào khí nén | 1/2 in.bsp (f) |
| Chiều cao tối đa hút (hút lỏng) | 18 ft (5.48m) |
| Đường kính tối đa hạt hút | 1/8 in (3.2 mm) |